![](/uploads/medias/189/md3-1.jpg)
อีกหนึ่งดาราสาวใจบุญที่ Chef Cares ต้องขอบคุณมากๆที่มาร่วมส่งมอบอาหารมื้อพิเศษกับเราที่โรงพยาบาลภูมิพล คือ คุณแพนเค้ก เขมนิจ นะคะ
#ChefCares
#CraftedwithCare
#FightingCOVID19
24-Mar-21
อีกหนึ่งดาราสาวใจบุญที่ Chef Cares ต้องขอบคุณมากๆที่มาร่วมส่งมอบอาหารมื้อพิเศษกับเราที่โรงพยาบาลภูมิพล คือ คุณแพนเค้ก เขมนิจ นะคะ
#ChefCares
#CraftedwithCare
#FightingCOVID19